KHERRY SAMEER RAJAB @mrbluebyser1988

Jina la kuheshimiwa

youtu.be/hZZ0DAMtxHg

2,355 posts 1,737,067 followers 54 following

Instagram photos and videos

Nashukuru sana MUNGU kwa hili kukamilika πŸ™πŸ»πŸ™πŸ»
Zawadi yenu ya kufungua mwaka 2019
@mrbluebyser1988 na @officialnandy
#BLUE
Link kwa bio yangu hapo juu πŸ‘†πŸ‘†

17,816  

Ahsante MUNGU kwa kunipa hii nafasi,,
Nimepata nafasi ya kutumbuiza katika tamasha kubwa la utamaduni wa LAMU #lamuculturalfestival2018 ambalo ni Tamasha la Kumi na nane tokea limeanza mwaka 2000 na pia kuwa msanii wa kwanza kutoka Tanzania kupata nafasi hii ..
Ahsante Sana mungu na mashabiki zangu wa KENYA πŸ‡°πŸ‡ͺ #hujaonakitubado
#lamuculturalfestival2018

20,524  

LAMU KENYA πŸ‡°πŸ‡ͺ..,,see you soon ✨✨
#lamuculturalfestival2018

20,056  

KONTENA LENYE KUTU ,,..
Suti ya @clemoodesigner
#hujaonakitubado
#navinginevingi

16,347  

KONTENA LENYE KUTU ....!!🌟🌟🌟 #mzeemjinga
#mzeemshamba
#hujaonakitubado

20,386  

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

5,332  

#jumaa #ijumaakareem #allahakbar
TWENDENI tukamshukuru MUNGU kwenye nyumba Zake Za ibada kwa uhai na uzima ametupa bila ya malipo

1,375  

Kama huwezi kujiamini basi huwezi kumuamini MUNGU 🌟🌟
#hujaonakitubado
#aminikwamba
#dua

23,156  

Kitu kizuri kwenye MAISHA ni haya MAISHA yenyewe 🌟🌟😊
#hujaonakitubado
#navinginevingi
#micharazoforlifestyle

12,883  

17,803  

Ukinikuta club nimepiga Pamba Za blu ...
#hujaonakitubado

25,062